Nhạc Chuông Dạo Bước Hong Kong 1999 (Lời Việt)
Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot Nhất
Kích thước: 598 Kb
Hình thức: Tải Miễn phí về máy điện thoại, máy tính.
Xem thêm:
– Nhạc Chuông Dạo Bước Hồng Kông 1999 – Bruce | Tải Mp3 (nhạc Hoa)
– Hỏi trời cao có thấu suy tư lòng ta mang bao vết thương như ánh trăng
– Nhạc chuông Hoa Bằng Lăng (Điệp khúc) – Ngân Ngân Cover
– Nhạc Chuông Hoa Bằng Lăng Remix TikTok MP3 – Ngân Ngân
Lyrics:
[Verse]
Yêu làm con người ta say
Nhìn qua ly whiskey đôi ta cùng tháng ngày
Bước trên con phố quen hằng đêm hò hẹn cùng trăng mây
Để cho anh được ngắm nhìn chẳng đổi thay
Yêu dư vị con tim
Từng giây từng phút cũng đều có hình bóng em
Chỉ cần nghĩ em một lần, cũng đã khiến anh đánh rơi
Ngàn nhịp con tim đã loạn nhịp vì em
[Pre-Chorus]
Khi những con phố được thắp sáng đến với ta và cả chính ta
Lời yêu từ nay chẳng cần phải ngại ngần cả ngàn lời muốn hát
Giờ chẳng cần phải giấu những tiếng yêu thành câu
Hãy để con tim này được nương náu
[Chorus]
Nhìn về ngàn năm ánh sáng
Giấc mơ được khiêu vũ cùng nàng
Với anh là ngày tháng
Được em nói lời yêu là tình ta sang trang
Nắm lấy đôi tay đừng rơi
Cả bầu trời có một vì sao đang sáng soi
Và anh tin chính em
It’s just you and I
[Pre-Chorus]
Khi những con phố được thắp sáng đến với ta và cả chính ta
Lời yêu từ nay chẳng cần phải ngại ngần cả ngàn lời muốn hát
Giờ chẳng cần phải giấu những tiếng yêu thành câu
Hãy để con tim này được nương náu
[Chorus]
Nhìn về ngàn năm ánh sáng
Giấc mơ được khiêu vũ cùng nàng
Với anh là ngày tháng
Được em nói lời yêu là tình ta sang trang
Nắm lấy đôi tay đừng rơi
Cả bầu trời có một vì sao đang sáng soi
Và anh tin chính em
It’s just you and I
[Outro]
Nhìn về ngàn năm ánh sáng
Giấc mơ được khiêu vũ cùng nàng
Với anh là ngày tháng
Được em nói lời yêu là tình ta sang trang
Nắm lấy đôi tay đừng rơi
Cả bầu trời có một vì sao đang sáng soi
Và anh tin chính em
It’s just you and I
Dạo Bước Hong Kong 1999 (Lời Việt) là một bản nhạc nền mp3 cực hay dành cho điện thoại Android, iPhone. Hãy cùng NhacChuong123.Com Nghe và Download nhạc chuông bài hát này dưới đây nhé.
Trân trọng cảm ơn!
Tải nhạc chuông mp3 về máy miễn phí cho điện thoại Android: Nokia, Samsung, LG, HTC, Sony, Asus zenfone, Sky, Oppo, Lumia... Tải về máy iOs (IPhone, Ipad hệ điều hành IOS 13 trở lên), Window - Bạn có thể download về thẻ nhớ, máy tính. Tất cả việc Nghe và Tải nhạc là hoàn toàn MIỄN PHÍ 100% tại https://nhacchuong123.com/
Khu vực cắt nhạc chuông theo yêu cầu
Nhạc Chuông Bến Âm Dương (Ost Út Lan 2) – Bùi Lan Hương Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot […]
Nhạc Chuông Dầm Mưa – Muộii, ERIK Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot Nhất Kích thước: 505 Kb Hình thức: Tải […]
Nhạc Chuông Dâu Hào Môn Remix (TikTok) Thể loại: Nhạc Chuông TikTok MP3 Kích thước: 454 Kb Hình thức: Tải Miễn phí về máy […]
Nhạc Chuông Tam Thái Tử – Jack (J97) Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot Nhất Kích thước: 577 Kb Hình […]
Nhạc Chuông Lựa Chọn Mất Đi Ký Ức Remix – Quý Ngạn Lâm (nhạc Trung) Thể loại: Nhạc Chuông Tik Tok Remix MP3 Hay […]
Nhạc Chuông Pháo Hồng Rơi – Cao Thái Sơn Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot Nhất Kích thước: 479 […]
Nhạc Chuông Chưa Bỏ Cuộc (Điệp Khúc) – Luân Phan Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ – Nhạc Chuông Tik Tok Mp3 Kích thước: […]
Nhạc Chuông Tự Do Như Cơn Gió Remix (Lofi Cực Chill) Thể loại: Nhạc Chuông Tik Tok Remix MP3 Hay Nhất Kích thước: 827 […]
Nhạc Chuông Nát Tan Cõi Lòng – Jack – J97 Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot Nhất Kích thước: […]
Nhạc Chuông Nếu Phải Giữ Cho Em – JACK – J97 Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot Nhất Kích […]
Nhạc Chuông Tập Sống Không Có Em – JustaTee, Sơn Tùng M-TP Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot Nhất […]
Nhạc Chuông Người Dưng Remix – Jack (J97) Thể loại: Nhạc Chuông Tik Tok Remix MP3 Hay Nhất Kích thước: 497 Kb Hình thức: Tải […]
Nhạc Chuông Xin Đừng Rời Xa Anh Remix – Lê Gia Bảo (Hot Trend TikTok) Thể loại: Nhạc Chuông Tik Tok Remix MP3 Kích […]
Nhạc Chuông Ác Mộng Đẹp (Điệp Khúc) – Đạt G Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot Nhất Kích thước: 652 Kb […]
Nhạc Chuông Tự Do Như Cơn Gió (TikTok) Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Trẻ Mp3 Mới Hay, Hot Nhất Kích thước: 593 Kb […]
NhacChuong123.Com
© 2019 NHACCHUONG123
Contact: nhacchuong123com@gmail.com
Giới thiệu, Điều khoản, Bảo mật
![]()
Note: Tất cả những bài nhạc chuông trên Website này được sưu tầm, gửi và tải lên bởi những khách hàng truy cập tại Website. Do đó, chúng tôi không chịu bất cứ trách nhiệm nào về vấn đề bản quyền, nếu bạn có thắc mắc gì về bản quyền tác giả vui lòng liên hệ Email trên để chúng tôi xóa bỏ khỏi website nhé. Thân Ái!
Chúc các bạn Nghe và Tải nhạc vui vẻ nhé !
Tải Nhạc Chuông Hay Nhất từ NhacChuong123 là hoàn toàn miễn phí