Nhạc Chuông Tuổi Học Trò (Điệp Khúc) – Phương Anh
Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất
Kích thước: 716 Kb
Hình thức: Tải Miễn phí về máy điện thoại, máy tính.
Xem thêm:
– Nhạc chuông Thức Đêm Này Qua Đêm Khác Remix Tiktok – Dj
– Nhạc chuông Thức đêm này qua đêm khác Remix – nhạc Hoa
– Nhạc Chuông Hôn Lễ Của Anh – Tuệ Ny MP3 (Điệp Khúc)
– Nhạc Chuông Lemon Tree Không lời (Piano) – Fools Garden
– Nhạc Chuông Lemon Tree Girl (TikTok Version Cover Song)
– Tải Nhạc Chuông Miễn Phí Hay Nhất
Quay về kỷ niệm lúc còn học sinh
Tà áo trinh nguyên tô thắm bao tình
Đời học sinh với nét đoan trinh
Tươi đẹp như màu hoa xinh
Có đôi khi thấy buồn một mình
Tâm hồn không phiền, không sầu vì ai
Màu mắt thơ ngây tóc xỏa buông dài
Lời yêu đương vẫn rót bên tai
Nhưng lòng chưa hề yêu ai
Bến Xuân xin ước hẹn ngày mai
Tuổi thơ đi qua rồi, bạn bè người một nơi
Xa xôi cách trở phương trời
Thương nhau nhắc nhở đôi lời
Nhớ những lúc bên nhau gọi tên
Vui say sưa mái trường thân mến
Và bao niềm tâm tư khó quên
Bây giờ kỷ niệm đi vào thời gian
Ngày tháng trôi qua hoa nắng phai tàn
Tìm tương lai giữa chốn xa hoa
Phiêu bạt cuộc đời phong ba
Nhớ thương về kỷ niệm ngày qua
Nhạc Chuông Tuổi Học Trò – Phương Anh là một bản nhạc nền mp3 cực hay dành cho điện thoại Android, iPhone. Hãy cùng NhacChuong123.Com Nghe và Download nhạc chuông bài hát này dưới đây nhé.
Trân trọng cảm ơn!
Tải nhạc chuông mp3 về máy miễn phí cho điện thoại Android: Nokia, Samsung, LG, HTC, Sony, Asus zenfone, Sky, Oppo, Lumia... Tải về máy iOs (IPhone, Ipad hệ điều hành IOS 13 trở lên), Window - Bạn có thể download về thẻ nhớ, máy tính. Tất cả việc Nghe và Tải nhạc là hoàn toàn MIỄN PHÍ 100% tại https://nhacchuong123.com/
Khu vực cắt nhạc chuông theo yêu cầu
Nhạc Chuông Thiệp Hồng Anh Viết Tên Em – Anh Thư Nguyễn Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay […]
Nhạc Chuông Hà Nội Niềm Tin Và Hy Vọng – Thu Hà Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay […]
Nhạc Chuông Lạy Phật Quan Âm – Phương Mỹ Chi Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất Kích […]
Nhạc Chuông Tàu Anh Qua Núi (Điệp Khúc) MP3 – Anh Thơ Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Đỏ, Cách Mạng Mp3 Hay Nhất Kích thước: 756 […]
Nhạc Chuông Tình Ta Biển Bạc Đồng Xanh – Như Hoa Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất […]
Nhạc Chuông Trước Ngày Hội Bắn (Điệp Khúc) – Anh Thơ, Việt Hoàn Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay […]
Nhạc Chuông Tình Ta Biển Bạc Đồng Xanh – Anh Thơ, Trọng Tấn Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay […]
Nhạc Chuông Lạy Phật Quan Âm – Thanh Ngân Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất Kích thước: […]
Nhạc Chuông Lạy Phật Quan Âm – Nguyễn Đức Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất Kích thước: 448 […]
Nhạc Chuông Quảng Bình Quê Ta Ơi – Hà Quỳnh Như Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất […]
Nhạc Chuông 999 Đóa Hồng – Cẩm Ly Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất Kích thước: 417 […]
Tải Nhạc Chuông Khúc Hát Sông Quê – Anh Thơ Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất Kích […]
Tải Nhạc Chuông Người Đến Từ Triều Châu – Quang Linh Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất […]
Nhạc Chuông Quảng Bình Quê Ta Ơi – Thu Hiền Thể loại: Nhạc Chuông Đỏ – Cách Mạng Mp3 Hay Nhất Kích thước: 590 Kb […]
Nhạc Chuông Mai Này Em Có Về Không – Hoài Lâm Thể loại: Nhạc Chuông Nhạc Vàng – Trữ Tình Mp3 Hay Nhất […]
NhacChuong123.Com
© 2019 NHACCHUONG123
Contact: nhacchuong123com@gmail.com
Giới thiệu, Điều khoản, Bảo mật
![]()
Note: Tất cả những bài nhạc chuông trên Website này được sưu tầm, gửi và tải lên bởi những khách hàng truy cập tại Website. Do đó, chúng tôi không chịu bất cứ trách nhiệm nào về vấn đề bản quyền, nếu bạn có thắc mắc gì về bản quyền tác giả vui lòng liên hệ Email trên để chúng tôi xóa bỏ khỏi website nhé. Thân Ái!
Chúc các bạn Nghe và Tải nhạc vui vẻ nhé !
Tải Nhạc Chuông Hay Nhất từ NhacChuong123 là hoàn toàn miễn phí